ราคา 7890000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 48.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 164375.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ chaiyapruk place | ชัยพฤกษ์ เพลส

Incube Realty
0983392461
2021-02-22 12:32:39.0
เลขที่ประกาศ: 333615

ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย65
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
7 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
0 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
chaiyapruk place | ชัยพฤกษ์ เพลส

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 7

จำนวนห้อง: 0

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 5 ประกาศ

P07CR1910011 Noble Reveal 1 Bed 1 Bath 50 Sqm

เลขที่: 333847
2021-02-23 11:20:08.0
Add to wishlist

chaiyapruk place | ชัยพฤกษ์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 50.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 8450000.00 บาท

P35CR1904023 Noble Reveal 1 Bed 1 Bath 48 Sqm

เลขที่: 333615
2021-02-22 12:32:39.0
Add to wishlist

chaiyapruk place | ชัยพฤกษ์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 48.0 ตารางเมตร

Incube Realty

0983392461

ขาย 7890000.00 บาท

ชัยพฤกษ์ เพลส คอนโดมิเนียม - คอนโด ขาย

เลขที่: 113777
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

chaiyapruk place | ชัยพฤกษ์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 415.0 ตารางเมตร

Century21 Meekhas Property

0894861768

ขาย 58000000.00 บาท

คอนโดชัยพฤกษ์เพลส

เลขที่: 139811
2014-10-27 17:47:00.0
Add to wishlist

chaiyapruk place | ชัยพฤกษ์ เพลส

ขนาดพื้นที่ 415.0 ตารางเมตร

0802099091

ขาย 58000000.00 บาท

2bedrooms 125sqm. for rent 35,000bht/month